พนักงานโรงงานสามารถกู้ร่วมกับพี่สาวที่ขายเสื้อผ้าออนไลน์จะผ่านมั้ยคะ

เราทำธุรกิจเกี่ยวกับขายเสื้อผ้าออนไลน์ค่ะ เงินเดือนเฉลี่ย 25,000 ส่วนน้องชายทำงานโรงงาน มาได้เป็นปีแล้วค่ะเงินเดือนประมาณ 17,000-19,000 รวมโอทีค่ะ  ไม่มีหนี้สินอะไรค่ะ ไม่ติดเครดิตบูโรอะไรเลยค่ะ  แบบนี้แบงค์จะให้กู้ผ่านมั้ยคะ  สนใจบ้านมือสองค่ะ   ราคาประมาณ 1.7 ลบ   คิดว่าพอจะมีหวังมั้ยคะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่