เครียดมากครับขอวิธีรับมือหน่อย(ปัญหานี้ถ้าพวกคุนจะแก้ยังไง)

ผม อยู่ ม.5 ผมตอนม.4อยากเรียน รด.เพราะไม่อยากเกนทหาร พอขึ้นม.5 ตอนแรกแม่บอกจะให้เรียน แต่ตอนนี้ พ่อโดนลดเงินเดือนกับพี่ 
แม่ผมไม่ให้ผมเรียน ในใจผมดฏรธนะเหมือนเขาจะส่งผมตอนอายุ20กว่าเข้าไปตายในหรมทหารอะ ขอวิธีรับมือกับชีวิตหน่อย ทุกวันนี้เครียดจนมันเริ่มาในหัวตอนเรียนแล้วอะ ในค่ายทั้งลุมกระทืบ สั่งกินน้ำอสุจิอีก โอ้ยยย ผมเครียดดดดดดดดดด
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่