จีบผู้ชายก่อนแล้ว….(ทุกคนช่วยเข้ามาตอบทีค่ะ )

ตอนนี้เราสิ้นคิดมากเลยค่ะ คิดมากๆๆๆ เอาเป็นว่าผู้ชายคนนี้คือคนที่เพื่อนแนะนำมาค่ะ อยู่คนละรร.เเต่จังหวัดเดียวกันค่ะ เราเห็นว่าน่ารักดีเลยอยากจะทักดูค่ะ คือว่าค่อนข้างฮอต และหน้าตาดีเลยล่ะค่ะ อายุเท่ากัน ส่วนเราเราขอบอกว่าไม่เคยจีบคนที่ไม่รู้จักมาก่อนเลยค่ะ เลยค่อนข้างเเข็งๆ ผู้ชายคนนี้คือไม่ลงสตอรี่เลยค่ะ และไม่เคยมาดูสตอรี่เราด้วย เเผนที่จะreplyสตอรี่เลยโดนหักค่ะ ก็เลยไปกดหัวใจให้รูปที่เขาลง ล่าสุดคือลงปีที่แล้วค่ะ จนมุมมาก แต่ก็ไปกดๆค่ะแล้วค่อยทักวันถัดมา ซึ่งเขาตอบเรานะคะ แต่ตอบแบบ ครับผม ครับ ล่าสุดวันนี้เราส่งข้อความไปตั้งแต่แปดโมง มาตอบบ่ายกว่าค่ะ เอาเป็นว่าชัดแล้วใช่มั้ยคะ TT ((จขกท.หน้าตาดีในระดับนึงแหละค่ะ อันนี้จริงๆนะคะ;-; แต่ไม่ถึงกับฮอตมากค่ะ))

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่