มีอะไรกับแฟนครั้งแรกแต่แฟนไม่เชื่อว่าพึ่งเคยมีเซ็กซ์(🤔)

...
แก้ไขข้อความเมื่อ

สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 11
เลิกกับมันไปค่ะผู้ชายแบบนี้ อ้างไม่ซิงมาพูดเพื่อจะตัดความสัมพันธ์ เฮงซวย ผู้ชายแบบนี้ อย่าเอามาเป็นพ่อของลูกเลยค่ะ ให้มันเดินค้นหาผู้หญิงที่บริสุทธิ์จริงๆ อย่างมันไม่รู้หรอกซิงไม่ซิง มันแค่หวังฟันไปเรื่อย ห่วย ความคิดแย่ๆ อย่าไปหลงเชื่อคำพูดดีๆแบบนั้นเลยค่ะ มันหลอกให้เชื่อใจ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่