ตรงที่วางยางอะไรแบบนี้เหมือนรถที่เคยติดแก๊สมาก่อนหรือเปล่าครับ

ตามหัวข้อเลยครับ
ผมซื้อรถ honda CRV ปี 2014 มือสองมาที่เต็นท์แห่งหนึ่งเมื่อประมาณ 3-4 ปีที่แล้ว 
ในราคาที่เป็นรถน้ำมันครับ

วันนี้มาเปิดดูยางอะไหล่เพื่อเอาออกเตรียมไปติดแก๊สสังเกตเห็นมันมีคราบคล้ายๆยางมะตอยเหนียวๆเป็นวงกลม 2 วง ไม่แน่ใจว่าจะใช่ท่อแก๊สรถที่เคยติดเอาไว้ แล้วเอาออกหรือเปล่าแล้วมาย้อมแมวขายหรือเปล่าครับ
รบกวนช่วยดูหน่อยครับ ขอบคุณครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่