ที่นั่งแบบ Opera Chair ของโรงเครือ Major ณ Paragon / เอ็มควอ / Iconsiam มันเอนได้แค่ไหน ?

ถามคนที่ใช้บริการโรงหนังค่าย Major หน่อยครับว่าที่นั่งแบบ Opera Chair ตามภาพตัวอย่าง มันเอนได้แค่ไหน แล้วนั่งสบายไหมครับ จากในรูปมันดูไม่น่าจะเอนได้ ทั้งที่ปกติที่นั่งแบบนี้มันน่าจะออกแบบมาให้นั่งสบาย แต่ดูจากภาพไม่น่าจะสบาย เนื่องจากปกติผมเข้าแต่โรงค่าย SF ไม่ได้สัมผัสโรงค่าย Major มาน่าจะร่วมสิบปีได้ แต่รอบนี้เรื่องที่คุณภรรยาอยากดูไม่น่าจะมีเข้าในเครือ SF เพราะไม่เห็นมีโปรโมทเลย  ถ้าเอนไม่ได้จะได้พาคุณนายไปนอนดูโรงโซฟาไปเลย ขอบคุณทุกคำตอบล่วงหน้าครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่