รบกวนท่านอาจารย์ทุกท่านในที่นี้ช่วยกรุณาตรวจดวงชะตาให้หน่อยครับ

จากที่ติดตามข่าวสารทางโหราศาสตร์มาโดยการหาอ่านเอาเองในเว๊ปต่างๆ ทราบว่าเดือนกรกฎาคม 2565 นี้ จะมีดาวมฤตยูจะเข้ามาทับลัคนาราศีพฤษภ (ลัคนาของผมเอง) จะมีเหตุการณ์อะไรเกิดขึ้นกับผมบ้างครับ? ขอเน้นเรื่องสุขภาพ และการงานครับ 
*** ผมเกิดวันพุธที่ 10 กุมภาพันธ์ 2514 เวลา 13.07 น. กรุงเทพฯ ***
ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น