เป็นตุ่มใส เม็ดใสที่หน้า 1 เม็ด บีบไม่ออก เป็นมาหลายปี ใครพอทราบบ้างว่าคืออะไร

ตามคำถามเลยค่ะ เป็นมาประมาณ 4 ปีแล้วค่ะ ต่อแรกคิดว่าเป็นสิว เลยรอให้สุกแต่ไม่สุก พอบีบก็บีบไม่ออก เคยไปร้านยา เภสัชบอกเป็นหูด เลยให้ยาทามา พอทาไปมันกัด สักวันสองวันมันแตกแต่ หน้าเป็นแผลที่รอยแต่ พอแตกเห็นเหมือนมีหัวอะไรไม่รู้ ยื่นออกมา สองสามอันอันเล็ก สีขาวๆ พอหยุดให้ พอแผลหายก็กลับมาเป็นเหมือนเดิม  ใครพอทราบว่าเป็นอะไรคะ? มีรูปค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่