ใครเคยมีปัญหากับ Air compressor เสียงดังมากตอน start รถบ้างครับ (Gla 200 AMG ปี 2022)

กระทู้คำถาม
ในขณะที่ผมขับรถทางไกลมาประมาณ 200 กิโล แล้วได้จอดรถแวะพักที่ปั๊มน้ำมัน พอทำธุระเสร็จก็ Start รถ ปรากฏว่า Air compressor ทำงานเสียงดังมากขนาดผมปิดประตูแล้วยังต้องออกมาดูเพราะเสียงดังมากจนเข้าไปในรถ แต่ดูหน้าจอไม่ขึ้นแจ้งเตือน ผมจึงอยากถามเพื่อนๆ ว่าในกรณีแบบนี้ มีใครเคยเป็นบ้างไหมครับ และจะมีปัญหาไหมครับ ปล.รถยังไม่ถึงเดือน ขอบคุณครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่