Foodpanda Portal แย่มาก

กระทู้คำถาม
รบกวนสอบถามค่ะ มีใครขายของในฟู้ดแพนด้าบ้างไหมคะ แล้วเจอปัญหาในการใช้งานบ้างไหม
คือตัวแท็บเล็ทใช้งานง่ายนะคะ แต่ตัว portal คือแย่มากค่ะ 
1. อยู่ดีๆ ฟู้ดแพนด้าก็มาแก้ไขเมนูให้เราเองเฉยเลย ทั้งๆ ที่เราไม่ได้แก้ไข รู้ดีกว่าเราคนขายอีกนะ งงมาก
2. อัพโหลดรูปภาพเมนูไปนานแล้วก็ไม่อนุมัติสักที จะปฏิเสธก็ไม่ ดองไว้เพื่ออะไร แล้วเขียนทำไมว่าภายใน 1-2 วัน
3. เพิ่มเมนูใหม่เข้าไปนานแล้วก็ไม่อนุมัติให้ 
4. ติดต่อก็ไม่ได้ จนหงุดหงิด คือแบบทำอะไรไม่ได้เลยสักอย่าง นอกจากรอฟู้ดแพนด้าเขาอนุมัติ รอแบบไม่รู้จุดหมาย

มีใครเคยเจอปัญหาแบบนี้บ้างไหมคะ แล้วแก้ไขกันยังไงคะ ใครรู้รบกวนตอบด้วยนะคะ🥺
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่