การเทรดแล้วได้กำไร👜🧦

กระทู้สนทนา
สวัสดีค่ะ จขกท อายุ 25 นะคะ
วันนี้ เราจะมีแนะนำในเทรด แบบเรานะ เรามีความฝันแบบเราอยากรวยมากอะ แล้วได้มีเพื่อน ที่รู้จักมาสอนเรื่องเทรด (แต่เทรดเงินนี้เป็น USDนะ ) เพื่อนเราก็แนะนำ มาว่าลดความเสี่ยงน้อยมาก (เราก็คิดในใจ เว้ยมันมีจริงแบบเทรดแบบความเสี่ยงน้อยมากๆๆๆ )ส่วนมาก จขกท รู้แต่บิทคอย กับขุดเหมือง แต่จนกทไม่มีเงินขนาดนั้น เราก็เป็นพนักงานคนหนึ่งซึ่งเงินเดือนน้อยมากๆๆ  เพื่อนของจขกท. ต้องลองเห้ยสักครั้งนึ่ง เราก็ลองฝาก20  USD ไปเลยจ้ะๆ ครั้งแรก ก็ได้กำไรมานิดหน่อยๆๆ แค่ 1USD อะไม่พอ จขกท เลย เติมไปอีก 30 USD แต่ครั้งกำไรมากมานิดนึ่ง พอตาลุกวาวแล้ว จขกท.มีเงินเก็บนิดหน่อย ลงไปอีก 500 USD (ประมาณ1700 บาท)แล้วจขกท ลองเทรดไปสิคร้าาาา เห้ยได้กำไรมาก 35USD จขกท เลยลองถอนออกมา 35 USD ได้เงินมาจริงๆๆ ตื่นเต้นมาก ****แต่เงินเราลงทุนทุกบาททุกสตางค์ยังอยู่เหมือนเดิมค่าไม่หาย ไม่เหมือนเราลงทุนอย่างอื่นน๊าาา  ต้องขอบคุณเพื่อนจริงที่แนะนำให้เรากล้าลงทุนอะ คือเราไม่รู้เรื่องการเทรดเลยจริงๆๆ จนขก.ขอเล่าแค่นี้ก่อนนะ เพราะความฝันจขกท คือต้องรวยอะ  แต่แค่เห็นกำไรประมาณนี้ รู้สึกภูมิใจแล้ว ถ้าจขกท.เริ่มเห็นแสงไฟ เดียวจะมาอัปเดตอีกฟน๊าาาพาพันขอบคุณพาพันขอบคุณ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่