แอปเงินกู้

คือเราสมัครกู้เงินผ่านแอพไปกรอกเอกสารไปหมดแล้วเรียบร้อยแต่แอบบอกให้เราโอนเงินค่าค้ำประกันในการโอนครั้งนี้แต่เราไม่ได้โอนให้เค้าบอกว่ายกเลิกสัญญาไม่ได้ต้องจ่าย 30% ถึงจะยกเลิกได้ใครเคยเจอปัญหาแบบนี้บ้างคะทำยังไงคะแล้วเค้ายังจะต้องโทตามเราไหมแต่เราไม่ได้เอาเงินที่กู้สักบาท
ควรทำยังไงค่ะ

แสดงความคิดเห็น