หนังสือแนะนำอ่านเข้าจุฬาภรณ์หน่อยค่ะ^^

คือตอนนี้เราอยู่ม.3นะแล้วอยากไปลองสอบเข้าม.4ที่จุฬาภรณ์ดูถึงจะไปแบบไม่ได้คาดหวังมากแต่ก็คาดหวังอยู่นะ555เลยอยากรู้ว่ามีใครพอจะเเนะนำหนังสือที่เนื้อหากะชับเข้าใจง่ายกับพวกโจทย์ให้ฝึกทำข้อสอบหน่อยได้มั้ยคะถ้าเป็นแบบของจุฬาที่เคยออกเลยก็จะดีมากๆแต่ขอที่มีเฉลยด้วยนะคะ😅อยากทราบทั้งของวิชาวิทย์และคณิตเลยค่ะ💟😸(ถ้าแนบรูปมาด้วยก็จะขอบคุณมากๆเลยค่ะ🙏🏻)
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่