ตามหาเพื่อนสายEDM ชอบปาร์ตี้ครับ จริงจังมาก

ผมเป็นคนชอบเที่ยวผับมาแต่ไหนแต่ไร และชอบฟังEDM มาก house trance dupstep ตื้ด ปาร์ตี้ ได้ทุกแนว
Playlist spotify ยังเป็นplaylist EDM ทั้งหมด55
ปัจจุบันเพื่อนแกงค์ที่เคยเที่ยวผับ ตระเวนราตรีด้วยกัน คือหลบเข้าถ้ำ วางมือกันหมดแล้ว
มีครอบครัวบ้าง หมดแรงเที่ยวบ้าง ชอบฟังดนตรีชิวๆ นั่งจิบเบียร์บ้าง
เหลือผมนี่ละ ที่ไฟเที่ยวยังไม่มอด ปัญหาคือหากรุ๊ปไม่ได้จริง 

อยากเที่ยวปาร์ตี้ EDM พวก creamfiled spaceplus มากๆ
ปัญหาคือไม่รู้จะไปกับใครดี
ใครสายเดียวกัน หาก๊วน ยินดีคุยกับทุกคนนะครับ อยากได้คนที่ชอบแนวนี้จริงๆ รักสนุก ชายหญิงได้หมด เน้นมิตรภาพ 
ขอคนเคยเที่ยวแนวนี้มาก่อนนะครับ
ถ้าคลิกกันเราอาจได้ไปด้วยกันถึงtomorrow land 5555
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่