วินนี่ถือว่าหล่อถึงขั้นเป็นพระเอกเลย?

พุดตรงๆนะไม่ได้เป็นแฟนใครนะเมื่อวานบังเอิญไปเจอที่งาน Gucciมั้ง มี หมากมีวินมีกลัฟมั้งละก็ผู้หญิง2คน  เห็นทั้ง3คน หมากนี่คือเด่นกระจายมาเลยตัวจริงเราว่าหล่อกว่าในทีวีเยอะนะวินก็หล่อดูดีนะแต่เราว่าออร่ายังเทียบหมากไม่ได้อะแฟนเราไม่ดูดารายังพุดเลย
แก้ไขข้อความเมื่อ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 10
สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 4
ก็ไทป์ช่อง gmm25 เขา ก็เหมาะกับช่องนั้นแล้ว ถ้าเอาพระ-นางgmmtv มาลงช่อง 3 7 คิดดูจะได้เป็นพระเอกนางเอกสักกี่คนเชียว
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่