สิวอุดตันหัวเปิดใช้เบนแซคได้ไหมคะ ?

พอดีนึกว่าตัวเองเป็นสิวผดค่ะตรงระหว่สงคิ้ว แต่ตรงระหว่างคิ้วเป็นอุดตันหัวเปิดที่เหลือก็สิวผดค่ะตรงหน้าผาก แต่ว่าอยากทราบวิธีรักษาสิวอุดตันหัวปิดค่ะ ใช่เบนแซคได้ไหมคะ พอดีว่าตอนนี้ใช้ เบนแซค2.5% ใช้มาเกือบสองอาทิตย์แล้วค่ะ เลยอยากรู้ว่า มันช่วยได้ไหมคะ พอดีว่าไม่มีเงินไปซื้ออย่างอื่นแล้วค่ะ แต่มีช่วงนึงเลิกใช้ไป แต่ว่ากลับมาใช้แล้วค่ะ แล้วทีนี้มันไม่หายไปสักทีค่ะ แล้วก็รู้สึกว่ามันเห็นชัดกว่าเดิมด้วยค่ะ แบบมันมีจุดๆเยอะกว่าเดิม เลยงงว่าเบนแซครักษาได้ไหมคะ ตอนนี้สิวอุดตันเห็นชัดมากค่ะ เวลาไปโรงเรียนอายมากค่ะ เสียความมั่นใจสุดๆ ฝากรบกวนพี่ๆน้องๆช่วยตอบหนูทีนะคะ ใช้เบนแซคแล้วเหมือนมันเห่อขึ้นกว่าเดิมค่ะ สิวอุดตันหัวเปิดนะคะ ยิ่งใช้ยิ่งชัดขึ้น จะร้องแล้วค่ะ ใช้อะไรก็ไม่หาย เบนแซคหายไหมคะ ถ้าหายจะทนใช้ต่อค่ะ แล้วประมาณกี่สัปดาห์ค่ะ ถึงจะหาย 😭😭😭😭😭😭😭😭😭

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่