Air Asia ตั๋วเครื่องบิน จ่ายเงินไปแล้วไม่ขึ้น comfirm พอตอนนี้บุ๊คกิ้งหายไปเลย

ตามหัวข้อเลยค่ะ จองไปเมื่อวาน โอนเข้าบช.แอร์เอเชียเรียบร้อย แต่เหมือนว่าจะใส่รหัสอ้างอิงผิด โอนไปทางธนาคาร scb ค่ะ 
สามารถติดต่อขอเงินคืนเพื่อจองเที่ยวบินใหม่ได้อย่างไรคะ รู้สึกว่า แอร์เอเชีย ติดต่อยากมากค่ะ พอดีจะเดินทางวันที่17นี้แล้ว เงินที่โอนไปก็หานานมากค่ะ ถ้าไม่ได้คืนคงจะลำบาก 
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่