คนที่เลิกกัน ยังติดต่อกันมีไหมครับ

คือเรื่องผมเป็นแบบนี้ครับ ผมทะเลาะกับภรรยาแยกกันอยู่คนละที่ มาได้1ปี แต่ก็มีติดต่อคุยกันบ้าง จนมีอยู่วันหนึ่งผมตัดสินใจที่จะไปหาเขาที่บ้าน แต่สิ่งที่ผมเจอคือเจามีคนใหม่ไปแล้วโดยที่ไม่ยอมบอกผม ผมเลยยอมหลีกทางให้เขาทั้งสอง โดยการที่ผมจะไปหย่ากับเค้า ผมมีลูกด้วยกัน1คนซึ่งลูกอยู่ในการดูแลของผม แล้วถ้าเราหย่าแล้วเราปิดการติดต่อทุกช่องทางได้ไหมครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่