@@@**กระทู้โพสต์ไปเรื่อย ครั้งที่ ๑๕๕/๓๖๕ วัน ๓๖๕ ภาพ ปีที่ ๑๓ ประจำวันอาทิตย์ที่ ๕ มิถุนายน พ.ศ.๒๕๖๕**@@@

พาพันชอบ
สวัสดีเพื่อนสมาชิกทุกท่านครับ ได้รับไม้จากคุณ หงต้าหยา ให้มาตั้งกระทู้ในวันนี้

ขอเชิญชวนทุกท่านร่วมโพสต์ภาพในหัวข้อที่กำหนดโดยเลดี้ เหมือนจะว่างเลยจ้ะ คือ..

# ภ า ช น ะ เจ้าค่ะ 

🤭จะเป็นภาชนะที่เอาไว้ใส่อะไรก็ได้ ภาชนะใส่ของกิน,ของใช้,ของเล่น,ของสวยงาม ได้หมดถ้าฉดชื่นนะฮะ 🤭

ภาชนะใส่อาหารให้นก
ภาชนะใส่ของเหลว (น่าจะใช่นะ)
ภาชนะใส่มัมมี่
กระทู้นี้ไม่จำกัดอุปกรณ์หรือความสวยงาม แค่มีภาพที่ตรงกับหัวข้อกระทู้ ก็เชิญมาร่วมสนุกกันได้ครับ
กติกาการส่งไม้ ขอลอกน้าบอนด์เมื่อวันก่อนมาเปลี่ยนนิดหน่อยเป็น..
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้

ขอบคุณทุกท่านที่ร่วมสนุกครับ

flowerปราสาทมืดเดือนเพ็ญหมาหอนflower
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่