FiveM โดนแบน!!!! จะเข้าเกมส์เจอแบบนี้ใครรู้บ้างต้องทำไง ช่วยทีค่ะ

กระทู้คำถาม
โดนแบน จาก FiveM
โดยไม่ทราบสาเหตุ เอาไอดีสตรีมไปเช็คก็ไม่พบสาเหตุว่าแบนจากใคร.. แบนสาเหตุอะไร..
มันขึ้นแบบนี้ค่ะ 

you have been banned from the cfx.re network. this ban will expire by iitself in 27 day. This is an automated ban for cheating.There is on recourse for these violations:you have to wail. Your ban ID is fe6fb248-917b-4039-85ab-60c0713a7396.

ป.ล. ต้องบอกก่อนนะคะว่าไม่ได้ไปทำผิดกฎประเทศ และไม่ได้โดนนายกแบนหรือใช้โปรใดๆเราเล่นสายฟาร์มขายของปกติ ตื่นมาพอจะเข้าไปขายของก็เป็นแบบนี้ เข้าไม่ได้ลำบากมาก เราต้องขาดรายได้เพราะปกติเราไม่มีงานทำ เราอาศัยฟาร์มเกมส์หาของขาย,ขายเงินเขียว ใครพอจะรู้ว่าต้องทำยังไงรบกวนช่วยแนะนำด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ
#FiveM
#โดนแบน
#ช่วยด้วย
อมยิ้ม42
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่