ช่วยด้วยครับแฟนผมโกรธหนักมาก มี18+

สวัสดีครับ ผมมีเรื่องจะปรึกษา ผมคบกับแฟนมา  ปีกว่าๆ เค้าเป็นคนสดใสร่าเริงขี้เล่นมาก เป็นความสุขของผมเลย แต่ติดตรงที่เราห่างกัน เจอกันแค่เดือนละครั้ง แต่ละครั้งที่เจอกันเราไม่เคยมีอะไรกันครับ เวลาผมมีอารมณ์แค่จะให้เค้าช่วยทำให้ผมเสร็จทางปากครับ แต่พอเมื่อวานนี้เราคุยกันผ่านวีดีโอคอลผมก็ดันเกิดมีอารมณ์ขึ้นมาตามประสาผู้ชายที่เห็นน่าแฟน ผมเลยขอดูน้องสาวของเค้าผ่านทางกล้องเพื่อให้ผมช่วยตัวเองครับ  แต่ผมสาบานนะว่าผมไม่เคยถ่ายรูปหรืออัดคลิปไว้เลย พอผมดูของเค้าเสร็จผมก็รู้สึกง่วงนอนขึ้นมา ผมเลยขอตัวไปนอน แล้วหลังจากนั้นเค้าก็ไม่พูดอะไรแล้วตัดสายผมไปเลย ผมก็เลยตัดสินใจไปนอนพอตื่นเช้ามารู้ว่าเค้าโกรธผมก็โทรไปง้อทั้งวัน แต่วิ่งที่เค้าตอบกลับมาคือ เค้าบอกผมว่า "อย่ามาต้องการเฉพาะตอนเียนได้ปะ ถ้าอยากจะคุยเฉพาะตอนทำไมไม่ไปหาซื้อกิน มามีแฟนทำไม" ผมจุกมากเลยครับกับประโยคนี้ ผมรู้ตัวว่าผมผิด เพราะทุกครั้งที่ผมเสร็จผมก็ชอบไปนอนตลอด  แต่ตอนนี้เค้าโกรธผมมากเลย ผมควรทำยังไงดีไม่อยากจะเสียเค้าไปตอนนี้เลยครับ  
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่