อวยยศ ปิยะนุช แป้นน้อย ลิบเบอร์หนึ่งของไทย ณ ปัจจุบัน

กระทู้คำถาม
วันนี้หลังๆมานางได้ยืนเดี่ยว คือรับบอลตบหนักๆได้ดี ลูกพุ่งก็มีให้เห็น บอลแรกไม่ต้องพูดถึงดีตามมาตรฐานของนางอยู่แล้ว
ขอชม ส่วนตัวคิดว่าการเปลี่ยนเข้าๆออกๆทำให้แป้นเครื่องติดช้า ควรให้นางยืนเดี่ยวไปเลยค่ะ ถ้าฟอร์มไม่มาค่อยเปลี่ยนเป็ดมาช่วย เพื่อนๆคิดเห็นกันยังไงบ้างคะ
ปล.แป้นรับบอลตบหนักๆดีกว่าเป็ดจริงๆค่ะต้องยอม
สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 12
แป้นเป็ดเท่านั้นค่ะ แต่เจอทีมหนักๆควรให้แป้นยืน ยุพาพักก่อน ในลีคเจอไทยด้วยกันเองยังบ้งเลย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่