สามารถตรวจการตั้งครรภ์ ได้มั้ย

เราสามารถตรวจการตั้งครรภ์หลังจากมี พสพ  11วันจะรู้ผลไหมคะ
เรามี พสพ วันที่ 24 ช่วงเช้าแบ้วไม่ได้ป้องกันอะไรเลย ยาคุมไม่ได้กิน
เราสามารถตรวจ ได้เลยมั้ยคะ ในช่วงเช้าของวันพรุ่งนี้  ส่วนเรื่องไข่ตก 
เรามี ปจดืวันที่ 12 พค. หมด 17 พค  ในคำนวนในแอปแล้วไข่ตก 25-26 พค
มันมีโอกาสมากมั้ยคะ  เลยอยากตรวจให้ทราบ เพราะตอนนี้เลิกกับแฟนแล้ว 
อยากรู้ผลแล้วค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่