ปัญหาชีวิตกับการเรียนไม่เก่งท้อมากๆ

ทุกคนคะหนูมีเรื่องอยากจะปรึกษาเเละถามไถ่ค่ะ
หนูเป็นคนเรียนไม่เก่งชักวิชานี่นั่นเลยเเต่หนูได้มาติดห้องเรียนพิเศษสายวิทย์คณิตค่ะเเล้วหนูเรียนไม่ค่อยจะรู้เรื่องตามเพื่อนไม่ทันหนูไม่มีค่อยมีพื้นฐานวิชานี้เลยค่ะหนูไม่ได้ฟิสิกเคมีชีวะนี่นั่นเลยเเต่หนูจะได้พวกทางสายภาษามากกว่าค่ะเ้ต่หนูเลือกเรียนสายวิทคณิตเพื่ออยากเข้าคณะมี่อยากเรียนเเต่พอมาได้เรียนหนูเรียนตามเพื่อนไม่ทันเลยเพื่อนห้องหนูมีเเต่คนเก่งๆอยากพยามยามสู้เขาเเต่หนูไม่ค่อยจะทันเขาเลยหนูแบบคิดมากเลยค่ะเเบบมันเครียดที่ตามกับเรียนไม่รู้ล่วงหนูอยากจะย้ายไปเรียนศิลป์ภาษาเเต่หนูเสียดายคณะที่หนูอยากเข้ามันรับเเค่เพียงสายนี้เท่านั้นหนูลับเลมากเลยเเต่หนูคิดมากเส้ามากๆเลยค่ะอยากจะย้ายสายสงสารสุขภาพจิตตัวเองมากค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่