[CR] Peripera Pure Blush Sunshine Cheek / คำแนะนำจากเพื่อนสู่เพื่อน​ = อย่าซื้อ

Peripera Pure Blush Sunshine Cheek 
คำแนะนำจากเพื่อนสู่เพื่อน​ = อย่าซื้อ
.
06 = ชมพูนม​ที่ใช้แทนไฮไลต์​ได้​ สีนี้อีกนิดเดียวคือสีขาว
07 = สีพีชที่เจอสีผิวคนไทยแล้วพอๆกับสีแป้งทูเวย์​ nc15
08 =บุญบาป...พยายามใช้สีนี้บ่อยสุด​ แต่ก็สีแทบไม่ออก​ ให้เท่ากับทูเวย์​ nc25
.
เพื่อนบอกว่า "สีแบบนี้เอาไว้ปัดโหนกแก้มให้สีสว่างขึ้นหรือเอาไว้แก้ปัดทับเวลาปัดสีอื่นแล้วตูดลิงค่ะ 5555"
แต่คิดว่าทำไมชีวิตต้องซื้อของเผื่อพลาด งงแล้วนะ
.
ดูกันเองนะคะ น้องเพลีย
.
คืออย่าซื้อค่ะ  อิอิ หาคนขาวพอจะใช้ยากมาก ยิ่งปัดทึบยิ่งหนา ยิ่งไม่เห็นผิว ทุกวันนี้คือนอนนิ่งในตู้
.
ส่วนอันนี้ถือว่าแถมนะคะ อิอิ Amuse Dew tint in fig dew (06) มหากาพย์​การพรี​ รอของ​ 7​ เดือน​ สั่ง​ 3 ได้​แค่​ 1 งงมาก
.
ทุกวันนี้ได้แต่สงสัยว่ามีเหมือนสีฟิกฝรั่ง หรือสีผลมะเดื่อตรงไหน
.
บุญบาป เนื้อดีค่ะ ฉ่ำดีเลย ทิ้งสเตนไว้บางๆ 
.
รูปนี้ทารอบเดียว คิดว่าทารอบเดียวกำลังดี
.
อันนี้ทาสองรอบ ไม่สวย ดูเยอะไป ปากเริ่มบึน
.
เกลี่ยขอบออกหน่อย 
.
ก็ถือว่าพึงพอใจนะคะ แต่สีมันออกหมากสุกไปนิด ไม่ค่อยแนวเรา ทุกวันนี้เลยหายไปไหนแล้วไม่รู้ 
จบการรีวิว อิอิ
ชื่อสินค้า:   Peripera Pure Blush Sunshine Cheek
คะแนน:     

CR - Consumer Review : กระทู้รีวิวนี้เป็นกระทู้ CR โดยที่เจ้าของกระทู้

• - จ่ายเงินซื้อเอง หรือได้รับจากคนรู้จักที่ไม่ใช่เจ้าของสินค้า เช่น เพื่อนซื้อให้
  • - ไม่ได้รับค่าจ้างและผลประโยชน์ใดๆ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่