มือถือ Android รุ่นไหนสามารถต่อ capture card ส่งภาพและเสียงไปยังคอมได้บ้างครับ

ตามหัวข้อเลยครับ พอดีใช้ infinix note 10 pro อยู่เพื่อที่จะเอามาเล่นเกมและสครึมไปด้วยพออยากจะย้ายไปสตรีมผ่านคอม ซื้ออุปกรณ์มาแล้ว ปรากฏว่ามันไม่รองรับ หน้าจอดำเลย ละพอโทรไปสอบถามที่ศูนย์ เขาก็บอกว่ามือถือ infinix ทุกรุ่นไม่รองรับ capture เลย รู้สึกเสียดายเงินมากอุปกรณ์ก็ซื้อมาแล้วแยากจะเปลี่ยนมือถือครับ มีใครพอจะทราบมือถือรุ่นที่รอฃรับไหมครับ ราคาไม่ถึงหมื่นจะดีกว่าครับ  ขอบคุณล่วงหน้าครับ🙏🏻
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่