คือเรามีคำถามคะ ถ้าไม่เคยมีsex(ไม่ได้มีการสอดใส่) แต่มีการเอาอวัยวะเพศมาถูกันมีโอกาสท้องมั้ยคะ?

คือเรากับแฟนได้มีอะไรกันแต่ไม่ได้มีการสอดใส่ มีแค่(การถูอวัยวะเพศแบบเปือยกายเท่านั้น)อยากรู้ว่ามีโอกาสท้องมั้ยคะ? แล้วก็ถ้าเยื่อพรมจันทร์ไม่ได้ขาด(ไม่ได้มีการสอดใส่)อสุจิสามารถเข้าไปปฏิสนธิกับไข่ได้มั้ยคะ? คือสองวันต่อมาเราก็รู้สึกปวดท้องน้อยคะมันเกี่ยวกับเลื่องท้องมั้ยคะ?
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่