จะไปสยามเซ็นเตอร์จากรังสิตนี่มีทางไหนประหยัดสุดมั่งครับ

คือด้วยความเป็นคนต่างจังหวัด มีธุระต้องเข้ากทม.แต่ยังไม่ชินเส้นทาง ถ้าอยากไปสยามเซ็นเตอร์จากรังสิตนี่มีทางไหนประหยัดสุดมั่งครับ ถ้าเป็นไปได้ขอรายละเอียดด้วยก็ดีครับไม่รู้จักเส้นทางจริงๆ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
ไปแบบประหยัดสุด ก็ขึ้นรถเมล์สาย 29 ต่อเดียวจากรังสิต ไปลงที่สี่แยกปทุมวัน แถวห้างสยามเซ็นเตอร์ได้เลยครับ

รถเมล์สายนี้มีต้นทางจาก ม.ธรรมศาสตร์ศูนย์รังสิต ผ่านห้างฟิวเจอร์พาร์ค-เมเจอร์รังสิต , ห้างเซียร์รังสิต , อนุสรณ์สถาน , ดอนเมือง , สวนจตุจักร , สะพานควาย , อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ , แยกราชเทวี > ลงที่สี่แยกปทุมวันครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่