สมัครเน็ต Ais รายเดือน 30 Mbps แต่ได้รายเดือน 4 Mbps

สมัครเน็ต Ais รายเดือน 30 Mbps แต่ได้รายเดือน 4 Mbps แถมยังขึ้น H+ ตลอดเวลา
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
อัพเดต   30/05/2022   19.46 น.

สมายล์-ปิยธิดาได้ติดต่อดูแลข้อมูลทางหลังไมค์เรียบร้อยแล้วนะคะ  
และหวังเป็นอย่างยิ่งที่จะได้ดูแลคุณสมาชิกหมายเลข 7058822  ในโอกาสต่อๆไปค่ะ
------------------------------------------------------------------------------
สวัสดีครับ คุณสมาชิกหมายเลข 7058822

วันนี้สมาร์ท-ตะวัน เข้ามาดูแลครับ สำหรับการพบปัญหาการใช้งานสัญญาณ Internet ในหมายเลขนั้น ได้ดำเนินการสอบถามข้อมูลรายละเอียดผ่านช่องทางหลังไมค์เรียบร้อยครับ สามารถแจ้งกลับเข้ามาให้ดูแลประสานงานตรวจสอบเพิ่มเติมได้นะครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่