ทำไมรอบบิลของ GOMO ในแต่ละเดือนไม่ตรงกันเลย มีใครเคยใช้ GOMO by AIS ไหมคะ

พอดีเราใช้บริการเน็ตมือถือของ GOMO แต่จ่ายรอบบิลไม่เคยตรงกันเลย เดือนนี้จ่ายวันที่ 30 เดือนถัดไปเราต้องจ่ายวันที่ 28 เร็วขึ้นเฉยเลย 555 สอบถามพนักงานเขาก็บอกว่า 1รอบบิลได้ 30 วันแน่นอน แต่เดือนถัดไปเราจ่ายเร็วขึ้นเลยงงว่า 30 วันยังไง ไม่เหมือนรอบบิลเหมือนค่ายโทรศัพท์อื่นๆหรอ ที่แบบรอบบิลคงที่ เช่นต้องจ่ายทุกวันที่นี้ของทุกๆเดือนนะ แล้วคือเขาแจ้งว่าเราต้องนั่งสำรองเงินไว้เองเพื่อจ่ายบิลให้เขาจะได้ไม่โดนตัดสัญญาณ แต่ทำไมเขาไม่ล็อครอบบิลให้เรา ว่าเราต้องจ่ายในวันที่นี้ของทุกๆเดือนนะ ถ้าสมมุติก็คือต้องจ่ายในทุกวันที่ 5 ของทุกๆเดือนนะ เราเลยงงและอยากทราบว่ามีใครมีปัญหาเหมือนเราไหมคะ แล้วก็อยากให้ทาง GOMO ถ้าเข้ามาเห็นก็อยากให้เอาไปปรับปรุงด้วยคะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่