มีเพศสัมพันธ์ใส่ถุงไม่รั่วไม่ซึมแต่ประจำเดือนก็ยังไม่มาหรือแค่มาช้า

กระทู้คำถาม
มีเพศสัมพันธ์ใส่ถุงทุกครั้งหลังถอดเช็คตลอดค่ะไม่มีการรั่วซึมหรือแตกแต่ประจำเดือนยังไม่มาเดือนที่แล้วประจำเดือนมาวันที่30ค่ะเดือนนี้ควรจะมา28-30แต่จนวันนี้วันที่30ก็ยังไม่มาหรือเป็นเพราะความเครียดประจำเดือนอาจจะเลื่อนค่ะซื้อที่ตรวจมาแล้วก็ขึ้นขีดเดียวค่ะแต่ก็กลุ้มใจว่าทำไมประจำเดือนไม่มา

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่