ตามหาช่องYoutubeครับ

พอดีผมชอบที่จะฟังเรื่องเล่ามากๆครับและมีช่องyoutubeช่องหนึ่งที่ชอบทำคริปเรื่องเล่าครับลักษณะเด่นเลยคือคนเล่าเป็นผู้หญิงเสียงเยือกเย็นน่ารักครับช่องค่อนข้างดังนะครับผมจำได้รางๆเขาชอบเรียกตัวเองว่าแอด(ตามด้วยขื่อ)การทำคอนเทนต์ของช่องคือเต็มไปด้วยเรื่องเล่าครับบางครั่งก็มีการจัดอันดับครับแต่ส่วนมากมักจะเป็นเรื่องๆแบบ เรื่องที่1เรื่องที่2ประมาณนี้ครับหามานานมากเลยครับเพื่อนๆในพันทิปช่วยผมหาหน่อยนะครับ🙏
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่