มีเซ็กซ์กับแฟนครั้งแรก แต่ถูๆกัน จะท้องมั้ย?

คือเรามีเซ็กซ์กับแฟนครั้งแรกค่ะ  แฟนเรามีการใส่ถุงยาง แล้วก็พยายามสอดใส่เข้าไปในอวัยวะเพศเรา แต่ว่ามันเข้าไปได้แค่หัวแล้วก็หลุดออกมาค่ะ แฟนเลยไม่ได้สอดใส่ แต่เอามาถูอวัยวะเพศเราแทน (ใส่ถุงยาง แล้วก็แตกในถุงค่ะ) 

แล้วหลังจากนั้นก็มีอีกรอบที่สองค่ะ เราเอาทิชชู่มาเช็ดที่อวัยวะเพศเราแล้วก็เช็ดที่ของแฟนก่อนที่จะเอามาถูๆกันอีก แต่ว่าไม่ได้ใส่ถุงยาง แล้วแฟนก็ไม่ได้หลังตรงอวัยวะเพศเราค่ะ 

แบบนี้จะมีโอกาสที่จะท้องมั้ยคะ? เราคิดว่าเราก็ป้องกันดีแล้ว อาจจะผิดพลาดนิดหน่อย แต่ก็ยังกงวลค่ะ เพราะเรายังไม่พร้อม 

ผ่านไป 2-3 วัน เราก็มีเลือดออกมาค่ะ มันคล้ายๆประจำเดือน มีสีน้ำตาล แล้วก็มีกลิ่นคาว แต่เราพึ่งหายเป็นประจำเดือน 5 วัน ก่อนมีเซ็กซ์ค่ะ (เป็นปจด.วันที่ 11 หายวันที่ 17  มีเซ็กซ์วันที่ 21) เราเลยไปร่านขายยาแล้วถามเภสัช เขาบอกว่ามันเป็นประจำเดือนค้าง แล้วก็มีอาการปวดท้องน้อยร่วมด้วย  ตอนนี้เรามีประจำเดือนค้างมา 6 วันแล้วค่ะ ปริมาณก็ค่อนข้างเยอะ 

แบบนี้มันจะเป็นอันตรายอะไรมั้ยคะ ปกติเป็นกี่วัน
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่