คืนดีกับแฟน แต่แฟนไม่เหมือนเดิม!!! #ปัญหาความรัก

กระทู้คำถาม
#รบกวนช่วยอ่านกันหน่อยนะครับ!!!
คือแฟนผมไปเรียนต่างจังหวัด วันๆนึงแทบไม่ได้คุยกันเลย ผมน้อยใจเขาบ่อยมาก บางทีตอนได้โทรคุยกันเขาก็สนใจแต่คนอื่น(สนใจแต่เพื่อนที่อยู่ด้วยกัน)
และตั้งแต่ที่เราคบกันมาผมบอกเลิกเขาไป3ครั้ง เขาเลยพูดกับผมว่า ถ้าผมบอกเลิกเขาอีกทีเขาจะปล่อยผมเลย ล่าสุดผมน้อยใจเขาเรื่องที่ตอนเขาว่างเขาไม่ทักมาหาผมเลย 6วันที่ผ่านมาแทบไม่ได้คุยกันเลย ผมรู้สึกน้อยใจเขามากๆ ผมเลยทักไปบอกเลิกเขา แต่เขาก็ดูเฉยๆไม่ได้เสียใจเท่ากับผม วันนั้นผมเสียใจมาก บอกเลิกทั้งที่ยังรัก ผมเลยโทรหาเขา คำพูดเขาตอนโทรคุยกัน เขาพูดแบบไม่แคร์ความรู้สึกผมเลย ตอนนี้เราเคลียร์ใจกันแล้ว แต่ผมรู้สึกว่าเขาไม่เหมือนเดิม😔😔😔
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่