Remix andriodเป็น Emulator หรือเป็นOs ครับ

ตอนนี้มี Remix andriod   สำหรับติดตั้งบน พีซี   ออกมาให้ดาวน์โหลด และใช้ฟรี อยากทราบว่า เป็น Emulator หรือเป็นOs ที่ลงคู่กับวินโดร์ได้

และถ้าผมสั่งของ จาก lazada /shopee/ tvdirect จะทำได้ไหม(  ใช้มือถือ ภาพ ตัวอักษร ตัวเล็กไป มองไม่ชัด...สว ครับ) 
อนึ่งผมไม่ได้ใช้เล่นเกมนะครับ

เพราะผมเคยเจอ ตอนลงbluestack ลงได้  แต่ทำธุรกรรม ซื้อ ของทาง ไดเรกเซล พวกนี้ไม่ได้เลยอมยิ้ม18
 อีกคำถาม ครับ   ผมลง  Remix andriod   สำหรับติดตั้งบน พีซี ได้แล้ว แต่ที่ห้อง wifi  ไม่ถึง
มีแต่สายLAN  ให้ต่อใช้   ปรากฎว่า พอต่อสายLAN มันถามดังภาพ กรอกไม่เป็น ใครรู้ช่วยบอกที
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่