S21 กับ note 20 อันไหนปัญหาน้อยกว่ากัน และน่ายังใช้กว่ากันครับในปีนี้ แนะนำด้วยครับ

จะหามือถือใหม่หลังจากใช้ตัวมาเก่ามาเกือบ 5 ปี แต่ยังเลือกไม่ได้สักที  เห็น 2 ตัวนี้ตกรุ่นและราคาเริ่มลดแล้ว ตัวไหนปัญหาน้อยสุดและน่าใช้กันกว่ากันครับ ปากกามีใช้ก็ดีครับก็สะดวกและประยุกต์ใช้งานได้ แต่ถ้าไม่มีก็ไม่เป็นไรครับเพราะมี Tab s6 ใช้งานอยู่
เคยอยากเปลี่ยนไปลอง i- phone คิดว่าปลอดภัยและเหมาะเป็นมือถือส่วนตัว แต่ยังติดเรื่องความหลากหลายในการใข้งานทั่วไป มองว่าแอนดรอยเหมาะสำหรับการทำงานมากกว่าครับ
รบกวนคนที่เคยใช้งานมาแนะนำหน่อยครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่