ไปเดทกันแบบเจอกันครั้งแรก แบบนี้ถือว่าปกติไหม

คือเขาขอจับมือ เอามือมาโอบเอว มาลูบหัว หวีผมให้ หยีหัว และมีขอจุ๊บแต่เราไม่ได้ให้นะนะมีมาซบด้วย คืออยากรู้ว่ามันปกติไหมคะ เราอายุ23แต่ไม่เคยมีแฟน
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
เดทแรก ผช อาจจะขอแต๊ะอั๋งมากเกินไปหน่อย แต่อันนี้ถ้าคุณรู้สึกดีด้วยก็ไม่ว่ากันครับ

สกินชิพมีส่วนในการทำให้คนรักผูกพันกันมากขึ้น ไม่มากก็น้อย

ซึ่งก็ต้องมาวัดกันอีกทีว่าอีกฝ่ายรักจริงหวังแต่ง หรือหวังฟันมากกว่ากัน

ค่อยๆคุย ค่อยๆทำความรู้จักกันไปครับ คุยวัดวิธีคิด ทัศนคติเยอะ ๆ ถ้าเป็นพวกที่ใช้แต่หรรมคิด มันมองออกไม่ยากหรอกครับ ^^"
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่