เข้าระบบทวิตเตอร์ไม่ได้ค่ะ

กระทู้คำถาม

เราคิดว่าใส่รหัสถูกแล้วนะคะ แต่มันก็ขึ้นว่ารหัสไม่ถูกต้องอยู่ดี เลยกดลืมรหัสไป มันจะให้ใส่เบอร์ หรือไม่ก็เมล หรือชื่อแอค เราก็ลองใส่ทั้งเบอร์และเมวไปแล้วค่ะ มันก็ขึ้นว่าไม่พบบัญชี เลยใส่ชื่อแอคไปเพราะเราจำได้ค่ะว่าชื่อนี้แน่ๆใช้อีกแอคเข้าไปเช็คแล้วก็คือชื่อถูก แต่มันขึ้นแบบนี้ ลองไปที่ทวิตเตอร์ซัพพอร์ตแล้วใส่ข้อมูลก็ขึ้นรูปสามเหลี่ยมสีแดงกดยืนยันไม่ได้ค่ะ เพราะอะไรใครรู้บ้างคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่