TCAS65 รอบ 4 รายงาย??

เราสมัครไปหลายที่แล้วม.ที่ติดต่อมามันอยู่ไกลมากกกกกกกกกกกกกกกกกก คือว่าเราได้ทำการสมัครม.หนึ่งไป เย็นวันต่อมาทางม.เขาติดต่อมาว่ารับเรื่องแล้ว แล้วเขาบอกให้เราเข้าไปรายงานตัว(ในระบบของม.)และจ่ายค่านั่นแหละค่ะ ที่นี่เราอยากรู้ว่าถ้าเรารายงายตัวไปแล้วเราเป็นนักศึกษาของม.นั้นๆเลยมั้ยคะ?? หรือต้องไปยืนยันในระบบถึงจะเป็นหรือยังไงคะ??  วอนผู้รู้ช่วยด้วยค่ะ!!

ปล.ม.เข้าร่วมtcasด้วยนะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่