ทำไม่ TrueMoney Wallet ถึงแจ้งเก็บเงินไม่สำเร็จครับ ทั้งที่ ไม่ได้สมัครอะไรไว้เลย

กระทู้คำถาม
เรื่องมีอยู่ว่า มีข้อความเตือนจากแอพtruemoney wallet มาว่า การทำรายการจ่ายไม่สำเร็จ มาจาก ทั้ง Youtube Premium และ google play ครับ
เหตุจาก เงินไม่พอ 
แต่ผมก็ตรวจสอบเงินในบัญชีแล้ว่ามีพอ หลังจากนั้น ผมจึงโอนเงินออกไปอีกบัญชีของ คนรู้จักผม (ป้องกันหากมีคนเข้าใช้บัญชีผมโดยไม่รู้ตัว
แต่ ปัญหา อยู่ที่ ผมไม่ได้สมัครบริการ ทั้งสองนี้ไว้เลยครับ ในกรณีนี้ควรทำยังไงครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่