ไม่สามารกดจ่ายเงินเพื่อซื้อหุ้นกู้ตลาดรองในแอพเป๋าตังค์

ต้องการสอบถามเพื่อนๆ หรือเจ้าหน้าที่ที่เกี่ยวข้องครับ ว่ามีใครเป็นแบบผมบ้าง ผมต้องการซื้อหุ้นกู้ siri ในตลาดรองผ่านแอพพลิเคชั่น เป๋าตังค์ ซึ่งเป็นการซื้อผ่านธนาคารกรุงไทย ซึ่งสามารถกดซื้อและเลือกจำนวนหุ้นได้ตามปกติ แต่พอถึงหน้ายืนยันชำระเงินกลับขึ้นว่า "ไม่สามารถทำรายการได้ในขณะนี้ กรุณาลองใหม่อีกครั้ง [CB999]" 

ใครพอจะเจอปัญหาแบบผมบ้างครับ ผมพยายามซื้อหลายรอบและลองหุ้นกู้ตัวอื่นๆ ด้วยครับ ที่กดชำระเงินได้ ก็ขึ้นแบบนี้หมด
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่