ฝันเห็นงูเล็กงูใหญ่ ตีความหมายให้หน่อยครับ

ฝันเห็นงูเล็กงูใหญ่กำลังจะเข้าบ้าน ฝันตอนนั้นเดินรอบบ้าน มีงูหลายตัวมากยั้วเยี้ยเต็มไปหมด แล้วก็เจอจงอางตัวเท่าขา ผมที่กำลังกลัวแต่ใจนึกก็กลัวมันกัดเลยไล่มันไป มันก็ไปนะเหมือนหลีกทางให้ พอหันเข้าบ้านมีงูสีดำใหญ่ๆตัวนึง มีเศียร1เศียรไม่รู้ใช่พญานาครึป่าว จากนั้นลืม555 ขอคนตีความหมายให้หน่อยครับ อุตส่าห์ไม่คิดดันยังฝัน หลายครั้งละ แต่ครั้งนี้เจองูมีเศียรสีดำ กะจงอางสีดำ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่