แนะนำคลินิคจัดฟันในตัวเมืองเชียงใหม่หน่อยครับ

ขอเล่าย้อนไปก่อนว่าเราเคยปรึกษากับคลินิคแห่งหนึ่งในลำปาง คุณหมอบอกว่าเคสเรายากพอสมควร นอกจากฟันซ้อนแล้วยังมีปัญหาอย่างเรื่องกรามไม่เท่ากันคุณหมอแนะนำ ให้ใส่หมุดเพิ่มกับใส่อุปกรณ์ขยายขากรรไกร ทีนี้เลยอยากสอบถามพี่ๆที่เคยที่ใส่อุปกรณ์ขยายขากรรไกรมีคลีนิคไหนบ้าง ถ้ามีราคาด้วยก็จะได้มากเลยครับ เพราะที่ลำปาง เบ็ดเสร็จ6หมื่นแล้ว ถ้าเป็นในตัวเมืองเชียงใหม่จะดีมากเลยครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่