อยากติดต่อ เจ้าหน้าที่ Ais Fiber ครับ มีผู้ชำระค่าบริการผิดมาชำระให้ผม เห็นใจเขาครับ

สวัสดีครับ วันนี้ครบกำหนดจ่ายค่าบริการเน็ตบ้าน Ais พอกดไป ยอดเป็น 0 วันก่อนมีข้อความขอบคุณที่ชำระค่าบริการ ด้วยความกำลังยุ่ง เลยยังไม่ได้เปิดอ่านรายละเอียด เพิ่งมาดูวันนี้ ใครก็ไม่ทราบ มาชำระค่าบริการหมายเลขผม พยายามหาวิธิเช็ค อยากติดต่อกลับ คืนค่าบริการให้เขาครับ หากเจ้าหน้าที่ Ais พบข้อความนี้ กรุณาติดต่อกลับผมด้วยครับ จะได้แจ้งรายละเอียดเพิ่มเติมครับ ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่