เน็ตทรู 10Mbps เป็นยังไงมาดู

ผมใช้เน็ตของทรูมาได้หลายปีล่ะครับ โปรเดิม ตลอดมา แต่มาช่วง 2-3 เดือนมานี้ ตั้งแต่มีโปร 15Mbps-30Mbps มานี้ เน็ต 10Mbps ที่ผมใช้อยู่ก็กากไปเลย ตอนนี้อยากย้ายค่ายมากเลย เบื่อ (เสียดายเงินด้วย) เพื่อนๆพี่ๆน้าๆ ใช้ของค่ายไหนอยู่ครับ มาแนะนำทีขอแค่ดีกว่าที่ผมใช้อยู่ก็พอ
#ภาพประกอบด้านล่าง 26/5/65

คุณคิดเอา จาก 10Mbps เหลือแค่นี้☝
และนี่คือโปรที่ผมสมัคร👇

แนะนำค่ายที่เน็ตดีกว่านี้ให้หน่อยครับ ห่วยมาก เข้าเฟสบุ๊ค รูปภาพยังไม่ขึ้นเลย อย่างอื่นไม่ต้องพูดถึงครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่