ตามหาการ์ตูนปลาที่มีตัวเหมือนแมลงเข้าไปแปรงฟันอยู่ค่ะ

คือตอนเด็กเราเคยดูการ์ตูนเกี่ยวกับปลาเรื่องนึงตอนนี้เลยอยากกลับไปดูเหมือนตอนแรกจะเป็นฉากที่ปลาไปแปรงฟันอะค่ะแล้วจะมีเหมือนแมลงเข้าไปทำความสะอาดฟันให้ปลาแล้วก็มีพวกตัวร้ายอยู่ในหลุมแล้วพวกตัวร้ายก็ปล่อยพิษใต้ทะเลแล้วพวกปลาก็เลยไปหลบในปากวาฬอะค่ะ มีใครรู้ชื่อเรื่องมั้ยคะเราตามหานานมาก
แสดงความคิดเห็น