ป.โท หลักสูตรฟิสิกส์ นานาชาติ ของมหิดล เป็นยังไงบ้างหรอคับTT

ผมกำลังสนใจหลักสูตรฟิสิกส์ของมหิดลอยู่คับ เหลือบตามองไปเห็นอ้าวเป็นหลักสูตรนานาชาติ5555 ส่วนตัวผมมีความสามารถแค่อ่านภาษาอังกฤษออก แต่ฟังกับพูดนี่ถู ๆ ไถ ๆ มาก5555 อยากทราบว่า ป.โท ฟิสิกส์ หลักสูตรนานาชาติ ของมหิดล มีความใช้ทักษะด้านการพูดเยอะไหมครับ อาจารย์ที่สอนเป็นคนต่างชาติด้วยรึป่าวครับ อยากรบกวนพี่ๆชวนรีวิวภาควิชาให้หน่อยครับ ขอบคุณมากครับTT
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่