เทรดคลิปโต แอฟ onto

มีคนแนะนำ ให้โหลดแอฟ onto ตัวอักษรเล็กทั้งหมด เพื่อเทรด เหรียญ คลิปโต  และสอนผมเทรด แบบ fast  คือ มีเวลา 30s/50% ขั้นต่ำ 5000usdt ,60s35%ขั้นต่ำ 2000 usdt ,120s/25%ขั้นต่ำ 500 usdt ,300s/15%ขั้นต่ำ 100 ,1H /80%ขั้นต่ำ10,000 usdt ความหมายคือใช้เวลาเทรด หน่วยเป็น วินาที   ยกตัวอย่างเช่น เลือกเล่น 300s/15% ต้องเล่นขั้น 100 usdt คือ 100usdt จะได้ 15 usdt  ถ้าเล่น 200usdt ก็ได้ 30 usdt  เขาก็สอนผมเล่น แบบ300s/15% ให้ใส่100 หรือ 200 usdt  ปรากฏว่า ได้ทุกครั้งไม่ว่าตะ ซื้อlong หรือshort ซึ่งก่อนจะซื้อ เขาจะบอกว่าซื้อจำนวนเท่าไหร่  short และ long ก็ได้มาสัก 100 usdt ก็สอนผมถอนเหรียญ โดยให้ฝากทอนเงินโดยใช้แอฟbitazza thai ก็ฝากถอนได้ตามปกติ ก็ใช้เวลาไม่เกิน 15 นาที เอาเงินเข้าธนาคารของไทยก็เรียบร้อยดี ซึ่งช่วงการโอนทุกครั้งเขาจะเป็นบอกขั้นตอนทุกอย่าง  พอสอนจบ ก็แยกย้าย แต่เขาบอกว่าจะเล่นรอบหน้าเขาจะขยับสเต็ปเป็น2000-5000 usdt ก็คือประมาณ100,000 บาท ผมก็รับปาก ว่าจะทำการโอนเงินเข้าไปรอในกระเป๋า onto ในแอฟเลย (แอฟนี้เขาส่ง link มาให้เฉพาะเลย  https://www.ontovi.com/download ) เพื่อไม่มีเป็นการเสียเวลา  พอตกดึกผมเอะใจ ผมถอนเงินเอง ตามขั้นตอนเดิมทุกอย่าง เพียงครั้งนี้ผมทำเอง ซึ่งปรากฎว่า ในแอฟonto มีสลิปโอนเงินออกจริง แต่แอฟ onto ไม่ยอมโอนเงินเข้า wallet ของ bitazza thai ผมรออยู่ 40 นาที ผมก็ ไปทักใน online service ว่าทำไม ผมโอนเงินออกไปที่ bitazaaไม่ได้ เขาก็ตอบกลับ ขอ ID ในแอฟ onto ผม ผมก็ส่งกลับไปพร้อมทั่ง สลิปการโอนเงินออกจากแอฟ onto ในขณะเดียวกันผมก็ส่งline ไปถามคนที่สอนผมเล่น ว่ามันเกิดอะไรขึ้น อ่านแต่ไม่ตอบ จนสุดท้ายผ่านไปอีก 5 นาที เงิน295 usdt ถูกโอนจากแอฟ onto มายังbitazza thai เรียบร้อย ผมก็โอนเงินเป็นเงินไทยเข้าแบงก์ไทยเรียบร้อย  ผมว่ามันผิดปกติ ในกรณีที่แอฟมัน สเถียรจริง ๆๆ มันต้องแม่ยำ และตรงเวลา  ไม่ต้องให้เข้าทักไป ใน online service ให้ปล่อยเงินที่เขาเล่นได้ถ้าผมเล่นได้สัก 100,000 คงจะได้ยาก แน่ๆ  หรือเขาเขียนโปรแกรมเลียนแบบขึ้นมาเองได้ เป็น exchange ปลอม ๆ เพราะผมมาดูแอฟ onto จริงๆ  เขาใช้ ONTO ตัวใหญ่ทั้งหมด  อันนี้ฝากตัวอย่างไว้เตือนภัยนะคนับ  ผมตีว่าหลอกลวง 80 % พึ่งโดนเมื่อวาน
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่