หอพักศรีอรุณ เจ้าของหอชอบยึดเงินมัดจำจริงไหม?และอื่นๆ

คือเราพึ่งไปอ่านรีวิวมาค่ะ ได้ยินมาว่าเจ้าของหอเขี่ยวสุดๆ ชอบหักเงินประกันด้วย เหตุผลต่างๆนาๆ มีค่ารักษามิตเตอร์กับค่าปั๊มน้ำอีก ต่อเดือน 300฿ โดยที่ไม่ยอมบอกก่อน แต่พอถามค่าส่วนกลางมีไหมนางบอกไม่มี เราโอนมัดจำไปแล้วแต่ไม่ได้ทำสัญญาค่ะ เลยอยากได้รีวิวคนที่ยังอยู่ที่หอตอนนี้ ณ ปัจจุบันค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่