คนเก่าหรือคนใหม่

คือเรามีเรื่องอยากปรึกษาค่ะ คือตอนนี้แฟนเก่าที่เคยทิ้งเรากลับมาง้อค่ะ หลังจากที่เลิกกันไปเมื่อต้นปี เค้าอยากเริ่มใหม่และพร้อมปรับปรุงตัว แต่คือเราก็มีคนคุยอยู่อีกคน แต่คนคุยคนนี่ก็เคยทำตัวไม่ดีเหมือนกันแต่ในช่วงนี้ก็กำลังปรับปรุงตัวและทำตัวดีผิดปกติมาก ก็คือตอนนี้มีคนที่อยากปรับปรุงตัวกับเรา2คนเลยค่ะ🥲 แต่ที่ยอมให้แฟนเก่ากลับมาคุยก็เพราะเรายังไม่ได้ใช้คำว่ารักกับใคร เราตั้งกระทู้เพราะเครียดค่ะ ปกติคุยทีละคน กลัวฝ่ายใดฝ่ายนึงเสียใจ แล้วก็กลัวตัวเองเสียใจด้วย ทำไงดีคะ หรือบอกทั้งสองฝ่ายเลยดีว่ามีอีกคนด้วยนะ หรือเก็บเงียบละรอดูความชัดเจนของแต่ละคนดีคะ🥹
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่